Friday, July 12, 2024
spot_img
HomeTELANGANAనారాయణపూర్ గ్రామ వాసికి డాక్టరేట్

నారాయణపూర్ గ్రామ వాసికి డాక్టరేట్

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా ఎల్లారెడ్డి మండలం నారాయణపూర్ గ్రామానికి చెందిన షంషీర్ సిరిసిల్ల బీఈడీ కళాశాల ప్రిన్సిపల్ గా పనిచేస్తున్నారు. షంషీర్ తెలంగాణలో తెలుగు మీడియం విద్యార్థులకు ఉద్యోగాలు లభించే అవకాశాలు సాధ్యా సాధ్యాలపై 2010-2015 వరకు పరిశోధన చేశారు. ఈ అంశంపై ప్రొఫెసర్ డాక్టర్ వినోద్ కుమార్ మిశ్రా పర్యవేక్షణలో చేసిన పరిశోధనకు డాక్టరేట్ పొందారు. ఈ సందర్భంగా తమ గ్రామానికి చెందిన యువకుడు పి హెచ్ డి పట్టా సాధించడంపై నారాయణపూర్ గ్రామానికి చెందిన ఉద్యోగులు, ఉపాధ్యాయులు, పలువురు నాయకులు హర్షం వ్యక్తం చేశారు. షంషీరు ను మిత్రులు గ్రామ ప్రజలు ఈరోజు సన్మానించి అభినందించారు

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments