Saturday, July 13, 2024
spot_img
HomeTELANGANAహనుమాన్ దేవాలయంలో దొంగతనానికి పాల్పడ్డ దొంగలను పట్టుకున్న వేములవాడ పోలీసులు

హనుమాన్ దేవాలయంలో దొంగతనానికి పాల్పడ్డ దొంగలను పట్టుకున్న వేములవాడ పోలీసులు

రాజన్న సిరిసిల్ల జిల్లా హనుమాన్ దేవాలయంలో దొంగతనానికి పాల్పడ్డ దొంగలను చాకచక్యంగా పట్టుకున్న వేములవాడ పట్టణ పోలీసులు
A1 శ్రీధండాపాణి అనిల్ s/o సుదర్శన్,25 సంవత్సరాలు, వైష్ణవ, r/o హన్మంతుని పేట, పెద్దపెల్లి, A2 రాచర్ల రాజమల్లు s/o ఓదెలు,66 సంవత్సరా లు, వడ్డరా, r/o కాల్వ శ్రీరాంపూర్, వీరు ఇరువురు తేదీ 21/03/2024 రాత్రీ 11:30 ఆరెపల్లి గ్రామం లో హనుమాన్ గుడి తాళాలను పగలగొట్టి గుడిలో ఉన్న 7గ్రామ్ ల బంగారు పుస్తెలు, 6గ్రాముల వెండి మట్టెలు,1000/- రూపాయలు నగదు చోరీ చెయ్యగా, వేములవాడ టౌన్ పోలీస్ లు 22/03/2024 సాయంత్రం 5:30 నిముషాలకు ఆరెపల్లి వద్ద చెకింగ్ చెయ్యగా, అనుమానస్పదంగా వీరు కనిపించగా, వీరిని పట్టుకొని విచారించగ దొంగతనం చేసింది మేమే అని ఒప్పుకోని,1000/-రూపాయలు లు ఖర్చు అయ్యినవని, మిగిలిన ఆభరణలు ఇవ్వి అని చూపించినరు, ఆభరణలను రికవర్ చేసి, అనిల్, రాజమల్లు ను రిమాండ్ కు తరలించినట్టు వేములవాడ పట్టణ సీఐ పీ.కరుణాకర్ ఒక ప్రకటనలో పేర్కొన్నారు.

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments